



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA
HUDUMA KWA WATEJA



Baraza la Mitihani la Tanzania linawajulisha watu wote kuwa, huduma kwa wateja zinatolewa kwa njia ya simu na baruapepe ili kuongeza ufanisi. Hivyo Wateja wote wanashauriwa kuwasilisha hoja zao kwa kupiga simu kwenye namba za simu zilizoorodheshwa kwenye jedwali lifuatalo ili wapatiwe huduma stahiki;

Na	Huduma	Namba za Simu	
1.	Hati ya Uthibitisho wa Matokeo (Statement of Results)	0787624762	0621287406
2.	Ulinganifu wa Matokeo (Equivalence of certificate)	0687335378	0715739759
3.	Uthibitisho wa Cheti (Certification)	0787624762	0621287406
4.	Cheti mbadala (Duplicate Certificate)	0655955924	0717103044
5.	Vyeti vilivyorudishwa toka Posta	0713295322	
6.	Marekebisho ya majina	0676710009	0783281990
7.	Uhakiki wa vyeti	0679105610	0783588289
8.	Notification of results (NER)	0768500993	
9.	Usajili wa watahiniwa wa Shule za Msingi	0784612201	0758718776
10.	Usajili wa watahiniwa wa Shule za Sekondari	0629333111	0736727214
11.	Usajili wa Watahiniwa wa kujitegemea	0716616661	0714929079
12.	Usajili wa watahiniwa wa Ualimu na Mitihani ya Nje	0784612201	0758718776
13.	Malipo ya ada ya Mtihani	0785333203	0713028368
14.	Huduma ya vyeti PSLE, CSEE, ACSEE na Ualimu	0787325701	
15.	UTAWALA	0689232326	
16.	UHASIBU: CONTROL NUMBER	0735247564	
17.	UHASIBU : MADAI	0713705666	
18.	PMU/STOO	0717061132	
19.	MALALAMIKO KUHUSU HUDUMA YA VYETI	0786162787	
20.	MALALAMIKO KUHUSU USAJILI	0754063127	
21.	MALALAMIKO YOYOTE KAMA YAPO	0762576835	0735540729

Aidha, kwa Wateja wanaoweza kuwasilisha hoja kwa njia ya baruapepe, watumie anuani zifuatazo; ***pshea@necta.go.tz*** na ***esnecta@necta.go.tz***

Imetolewa na
Afisa Habari na Uhusiano
Baraza la Mitihani la Tanzania