

TANGAZO

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



KUONGEZWA MUDA WA KUJISAJILI KWA WATAHINIWA WA KUJITEGEMEA CSEE NA QT 2018

KATIBU MTENDAJI BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA ANAPENDA KUWATANGAZIA WATU WOTE WANAOKUSUDIA KUFANYA MITIHANI WA KIDATO CHA NNE NA MAARIFA (**CSEE & QT**) 2018 KAMA WATAHINIWA WA KUJITEGEMEA KWAMBA, MWISHO WA KIPINDI CHA USAJILI WA MALIPO YA ADA PAMOJA NA FAINI (**Tsh 65,000** KWA **CSEE** NA **Tsh 40,000** KWA **QT**), UMEONGEZWA KUTOKA TAREHE **31/03/2018** HADI TAREHE **30/04/2018**. MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA **POSTA TU**.

HIVYO, WAOMBAJI WOTE WAHAKIKISHE WANAJISAJILI MAPEMA KWA NJIA YA MTANDAO KUPITIA TOVUTI YA BARAZA LA MITIHANI: www.necta.go.tz.

IMETOLEWA NA:

KATIBU MTENDAJI