
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA 

 

TANGAZO  

Baraza la Mitihani la Tanzania linawajulisha watu wote kuwa mfumo  

wa Usajili wa Watahiniwa wa Mtihani wa Kidato cha Nne (CSEE), 

Kidato cha Pili (FTNA) na Mtihani wa Maarifa (QT) 2020  

umefunguliwa kuanzia tarehe 22/06/2020 na utafungwa tarehe 

05/07/2020. Hivyo, Wakuu wa Shule za sekondari  wahakikishe 

wanakamilisha usajili wa watahiniwa wa Kidato cha Nne (CSEE) na 

Kidato cha Pili (FTNA) 2020. Aidha,   Watahiniwa wa Kujitegemea 

(CSEE & QT) ambao hawakuwa wamejisajili katika kipindi cha kawaida, 

wahakikishe wanajisajili kwa kuzingatia utaratibu uliooneshwa kwenye 

mfumo wa usajili.   
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