JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA AJIRA KWA NJIA
YA UHAMISHO

Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) anapenda kuwataarifu
Watumishi wa Umma walioomba nafasi za kuhamia Baraza la Mitihani kwa njia ya usaili
kuwa baada ya uchambuzi wa maombi hayo, waombaji waliokidhi vigezo wanatakiwa
kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe 17 Oktoba, 2024 na 18 Oktoba, 2024.
Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

1. Usaili wa kuandika na vitendo utafanyika tarehe 17 Oktoba, 2024 katika Kituo cha
Baraza la Mitihani la Tanzania (Mbezi Wani) kilichopo Mbezi Makonde, Wilaya ya
Kinondoni, Dar es Salaam. Kila msailiwa atapaswa kufika eneo la usaili saa 1:00
asubuhi.

2. Usaili wa mahojiano ya ana kwa ana kwa watakaofaulu usaili wa kuandika na
vitendo utafanyika tarehe 18 Oktoba, 2024 katika Ofisi za Baraza la Mitihani la
Tanzania Mikocheni, Eneo la Viwanda, Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam. Kila
msailiwa atapaswa kufika eneo la usaili saa 1:00 asubuhi.

3. Msailiwa anapaswa kuwa na Kitambulisho cha Kazi kwa ajili ya utambuzi.
Msailiwa ambaye hatakuwa na kitambulisho hataruhusiwa kufanya usaili.

4, Msailiwa anatakiwa kufika na Vyeti Halisi ambavyo ni cheti cha kuzaliwa, Kidato
cha 1V, Kidato cha VI, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada, Usajili wa Bodi
za Kitaaluma, Leseni na vinginevyo kutegemeana na sifa za Mwombaji. Msailiwa
ambaye hatakuwa na vyeti halisi hataruhusiwa kufanya usaili.

5. Msailiwa atawajibika kujigharamia chakula, usafiri, malazi au gharama zozote
zitakazojitokeza.

6. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NACTE au NECTA).

Kwa tangazo hili Watumishi wa Umma walioomba nafasi za ajira kwa njia ya uhamisho
watembelee tovuti ya Baraza la Mitihani la Tanzania www.necta.go.tz ili kuona majina ya
walioitwa kwenye usaili. Aidha, majina ya watakaofaulu usaili wa kuandika na vitendo
yatawekwa kwenye tovuti pia siku ya tarehe 17 Oktoba, 2024 kuanzia saa 12 jioni.

Waombaji ambao majina yao hayatakuwepo watambue kuwa hawakukidhi vigezo
vilivyoainishwa katika tangazo la kazi.

Dkt. Said AI% Mohamed
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