BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

o AT

Matokeo ya Usahihishaji wa Rufaa za Watahiniwa wa Mtihani wa

GATCE MAY 2014 - AWAMU YA 1

E0512-0322

BOX 7490 DAR ES SALAAM

Kumb. MTS.2/62/V1/110 Tarehe ya Rufaa: 01-Aug-2014

Na. Somo Jina la Somo Gredi ya Awali Gredi ya Sasa Maoni

610 UALIMU F F Haijabadilika
E0591-0069

BOX 209 SUMBAWANGA

Kumb. MTS.2/62/V1/116 Tarehe ya Rufaa: 01-Aug-2014

Na. Somo Jina la Somo Gredi ya Awali Gredi ya Sasa Maoni

610 UALIMU F F Haijabadilika

Wednesday, September 3, 2014
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