



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA  
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



**TAARIFA KWA UMMA**

Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) limeona taarifa inayosamba kwenye mitandao ya kijamii ikieleza kuwa matokeo ya Mtihani wa Kidato cha Nne uliofanyika **Novemba na Desemba, 2022** yametangazwa. Baraza linapenda kuujulisha Umma kuwa taarifa hizo ni za **UONGO** na zinalenga kupotosha Umma na kuleta taharuki.

Matokeo ya Kidato cha Nne 2022 yatatangazwa rasmi na Baraza la Mitihani la Tanzania kupitia vyombo vya habari muda wowote yatakapokuwa tayari.

Imetolewa

John Nchimbi  
**Afisa Habari na Uhusiano**

25 JANUARI 2023