



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA  
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



## TANGAZO LA MNADA

Baraza la Mitihani la Tanzania linawatangazia wananchi wote kuwa tarehe **04 Februari, 2023** litauza kwa njia ya **Mnada wa Hadhara** vifaa vifuatavyo

Na.	Aina ya kifaa	Idadi	Hali ya kifaa
1.	Magari	14	Hayatembei
2.	Pikipiki	01	Haitembei
3.	Samani za ofisi	168	Chakavu
4.	Vifaa vya Tehama	148	Chakavu

### MASHARTI YA MNADA

1. Magari na vifaa vitauzwa kama vilivyo na mahali vilipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipa hapo hapo amana (deposit) isiyopungua **asilimia Ishirini na tano (25%)** kwa magari na **asilimia Mia moja (100%)** kwa vifaa. Malipo yote ya magari yakamilike katika muda wa siku **Kumi na Nne (14)** kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa husika na amana aliyolipa haitarejeshwa.
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua kifaa alichonunua katika muda wa siku **Saba (07)** kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
4. Mnunuzi atalazimika kulipa kodi za Serikali kabla ya kukabidhiwa kifaa husika.
5. Ruhusa ya kuangalia magari/vifaa itatolewa siku **mbili (2)** kabla ya tarehe ya mnada kuanzia **3 :00** asubuhi mpaka saa **10 : 00** jioni katika ofisi za Baraza la Mitihani la Tanzania zilizoko Mikocheni, Barabara ya Bagamoyo mkabala na **TBC 1- Dar es Salaam.**

KATIBU MTENDAJI  
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA  
S.L.P 2624 AU 32019  
DAR ES SALAAM  
SIMU: +255-22-27000493-6  
NUKUSHI +255-22-2775966  
Barua pepe : [esnecta@necta.go.tz](mailto:esnecta@necta.go.tz)