



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



TANGAZO KWA UMMA

MAREKEBISHO YA MAJINA KWENYE VYETI VYA ELIMU AU TAALUMA

Baraza la Mitihani la Tanzania linapenda kuwajulisha uhakiki wa majina na marekebisho kwa wafanyakazi wa elimu ya sekondari na vyuo kiujumla.

Watafanya marekebisho/kuongeza majina kwa wale wanaosajiliwa na majina mawili kwenye vyeti vya Elimu/Taaluma ili kuelwana na majina yaliyo kwenye vyeti vya kuzaliwa na vitambulisho vya Taifa (NIDA).

Hii ni kutokana na wengi kuna ku kukataliwa na majina yale wanapotoa maombi ya ajira Serikalini/Sekta binafsi.

Ghorama za marekebisho ya kwa cheti ni 35,000/=

Watakapo huku ku uhakiki nuu ni wale waliyo maliza elimu ya kitato cha nne kuanzia 2000 - 2022. Ili ku uhakikiwa una takiwa kuwasilisha vyeti vyako kupitia kiungo nishi cha Baraza la Mitihani; vyeti@necta.go.tz

kwa mwasiliano zaidi tuma ujumbe WhatsApp; +255 735 051 419.

Mwisho wa zoezi hili ni tar: 27.10.2023

Kitengo Maalumu cha Mawasiliano Serikalini

18.09.2023