

# BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

## FOMU YA RUFEE YA MATOKEO YA MTHANI

### MAELEZO MUHIMU

1. Hakikisha unajaza taarifa sahihi katika fomu hii. Unapaswa kuandika anwani yako kamili ambayo itatumika katika mawasiliano ya kukupatia matokeo ya usahihishaji upya wa skripti yako/zako.
2. Gharama ya kusahihishiwa upya skripti ni shilingi **20,000/=** kwa somo moja. Malipo yafanyike kupitia Akaunti namba zifuatazo:
  - NBC Corporate (NECTA) A/C No. 011103001074 au 011103001086
  - CRDB Kijitonyama (NECTA) A/C No. 01J1013540000
  - NMB – Bank House A/C No. 2011100238
3. Endapo utajaza taarifa zisizo sahihi ambazo zitasababisha kusahihisha skripti nyingine tofauti na matarajio yako, fedha uliyolipa **HAITARUDISHWA** na itakupasa kulipia tena gharama za usahihishaji wa rufaa yako.
4. Unapaswa kurudisha fomu ya rufaa (**RF2**) pamoja na risiti ya malipo (Original) kwa **Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani Tanzania, S.L.P. 2624 Dar es Salaam**, kabla ya kipindi cha rufaa kumalizika (ndani ya **mwezi mmoja** tangu tarehe matokeo yalipotangazwa).
5. Unatakiwa kutoa **nakala ya fomu (RF2)** na risiti ya malipo na kubaki navyo kama kumbukumbu yako.

**BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA****FOMU YA KUOMBA KUSAHIHISHIWA UPYA****1.0 TAARIFA ZA MTAHINIWA**

1. Jina la Mtahiniwa.....  
**(Andika kama ilivyo katika matokeo yako)**
2. Namba ya Mtahiniwa.....  
Mwaka uliofanya mtihani .....  
Jina la Kituo/Shule/Chuo .....
3. Anuani Kamili.....  
Namba ya Simu..... E-mail .....

**2.0 AINA YA MTIHANI (Weka alama ya ✓ )**

CSEE		ACSEE		GATCE		GATSCCE		DSEE	
DTEE									

S/N	NAMBA YA SOMO	JINA LA SOMO

**3.0 UTHIBITISHO**

Mimi.....mwenye  
namba ya mtihani.....nathibitisha kuwa taarifa nilizojaza katika  
fomu hii ni sahihi. Nimelipia gharama ya Sh. ....Katika Benki ya  
..... na kuambatanisha nakala halisi (original)  
ya fomu ya malipo ya Benki pamoja na fomu hii.

Sahihi ya Mtahiniwa.....Tarehe.....