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A.

PICHA YA
MTAHINIWA

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA SR1

FOMU YA UTHIBITISHO WA MATOKEO (STATEMENT OF RESULTS)

SOMA MAELEKEZO YAFUATAYO KABLA YA KUJAZA FOMU HiIl.

(i)

(ii)

(iif)

(iv)

(v)
(vi)

(vii)

Hakikisha kwamba tarifa utakayoandika katika fomu hii ni sahihi.

Iwapo tarifa uliyoandika haitakuwa sahihi, “statement of results”
haitaandaliwa.

Aidha,endapo utaandika anuani isiyo sahihi na kusababisha
“statement of results” kupotea, itakupasakulipa tena ili nyingine
iandaliwe na kutumwa kwa anuani sahihi.

Ni kinyume na kanuni za Baraza la Mitihani la Tanzania kwa
mtahiniwa kuchukua au kuhifadhi “Statement of Results” kwa
matumizi yoyote yale. Hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa
mtahiniwa au kwa yeyote Yule atakayekiuka agizo hilo.

Uwe na tangazo la gazeti la upotevu wa cheti (taarifa muhimu
kwenye tangazo hilo ni Jina la mtahiniwa, Namba ya mtihani, aina
ya mtihani, mwaka wa mtihani, jina la shule, picha ya mtahiniwa na
mahali cheti kilikopotea).

Uwe na hati ya polisi ya upotevu wa cheti.

Uwe na picha utakayobandika kwenye fomu ya ombi la ‘Statement
of Results’.

Baada ya kukamilisha ujazaji wa fomu na malipo, tafadhali tuma
fomu,risiti halisi ya malipo na nakala ya kitambulisho kwa Katibu
Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania, S.L.P 2624 Dar es
Salaam.

GHARAMA ZA UTUMAJI WA ‘STATEMENTS OF RESULTS’

Gharama ya “Statement of Results” moja ni Tshs. 10,000/= iwapo
itatumwa kwa rejesta ndani ya Tanzania. Iwapo itatumwa nje ya nchi,
tafadhali uliza gharama za utumaji kwenye posta iliyo karibu nawe.
Malipo yafanyike kwenye mojawapo ya akaunti za NECTA ambazo ni;
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ii. “Statement of results” zote zitatumwa kwa mamlaka inayohitaji matokeo
ya mtahiniwa na kamwe hazitatumwa au kukabidhiwa kwa watahiniwa au
kwa watu binafsi.

a) ‘Statement of Results’ itumwe kwa njia ya
Rejesta/EMS..................... (Jaza njia mojawapo).

b) ‘Statement of Results’ itumwe kwenye anwani ifuatayo (Taja Cheo
na anwani ya anayetumiwa):

c) Kiasi cha fedha iliyolipwa ni
Tshs..ooooviie i, SaiNie..ccooii Tarehe............

d) Vlambatanlsho vya ombi hili ni
(V1=

iii.  TAARIFA ZA MTAHINIWA:
a) Jina kamili lililotumika katika mtihani .................c.coiiins,
b) Aina ya mtihani aliofanya (CSEE, ACSEE, GATCE, GATSCCE,
DEE/DSEE, FTC, ADE)....ccviiiiiii i
c) Mwaka wamtihani .............................L
d) Namba ya mtihani ....................con
€) ANWani ......cooovviiiiiiiiiii e,
f) SiMmu ...,
g) Baruapepe........coooiiiiiiiiii

iv. KWA MATUMIZI YA OFISI TU.
a) Nathibitisha kupokea ombi hilina/pasipo viambatanisho vilivyotajwa

jina ... saini .....ccoevveennnnn. Tarehe ..............
b) Ombi limeshughulikiwa/halijashughulikiwa kwasababu
N oo S@IAE



