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S.L.P. 2624 au 32019
DAR-ES-SALAAM

FOMU YA KUOMBA MATOKEO YALIYOZUILIWA KWA
KUTOKULIPA ADA YA MTIHANI

A. MAELEKEZO MUHIMU

1. Hakikisha unajaza taarifa sahihi katika fomu hii.

2. Unapaswa kulipa ada ya Mtihani pamoja na faini kiasi cha TSh.
100,000.00 kwa watahiniwa wa CSEE, ACSEE, GATCE, GATSCCE, DSEE
na DTE; na kiasi cha TSh. 20,000.00 kwa watahiwa wa FTSEE.

Malipo haya yafanyike kupitia akaunti mojawapo ya namba zifuatazo:-

e NBC - NECTA A/C No. 011103001074
e CRDB - NECTA A/C No. 01J013540000
e NMB - NECTA A/C No. 2011100238
3. Tafadhali ambatisha stakabadhi ya malipo pamoja na fomu hii. Matokeo
yako hayatafunguliwa bila stakabadhi halisi au vielelezo vinavyoonesha
kuwa malipo hayo yamefanyika.

B. TAARIFA ZA MTAHINIWA

1. JINA LA MTAHINIWA:

2. NAMBA YA MTAHINIWA:

3. JINA LA SHULE/CHUO:

4. AINA YA MTIHANI ALIOFANYA: MWAKA:

5. KIASI CHA ADA YA MTIHANI KILICHOLIPWA:

6. TAREHE ALIYOLIPA ADA YA MTIHANTI:

7. ANUANI YA MTAHINIWA:

8. NAMBA YA SIMU YA MKONONTI:

9. SAHIHI 10. TAREHE

C. AFISA MTOA HUDUMA

1. JINA LA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA

2. SAHIHI YA ALIYETOA HUDUMA KWA MTEJA




