

BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



**PICHA YA
MTAHINIWA
(kwa vyeti
visivyo na
picha)**

FOMU YA MAOMBI YA VYETI VYA WATAHINIWA WA KIJITEGEMEA

A.MAELEKEZO MUHIMU

- i. Tafadhali jaza nafasi wazi kwa ukamilifu.
- ii. Ili uweze kutumiwa cheti kilichorudishwa NECTA, utapaswa kuwasilisha vitu vifuatavyo:
 - Picha yako moja ndogo (Passport Size Photograph) ya rangi kwa watahiniwa wenye vyeti visivyokuwa na picha.
 - Nakala ya kitambulisho.
 - Risiti halisi ya malipo.
- iii. Kabla ya kufanya malipo, tafadhali fahamu kwanza iwapo cheti kilirudishwa NECTA au la. Andika barua pepe ya kuuliza kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania kwa kutumia anwani yake ambayo ni: esnecta@necta.go.tz . Iwapo utajibiwa kuwa cheti chako kilirudishwa NECTA utaelekezwa kwa barua pepe kulipia gharama ya kukutumia upya cheti chako.
- iv. Ili utumiwe kwa mara ya pili cheti kilichorudishwa NECTA kutoka posta, utatakiwa kulipa **Tshs.30,000/=** kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania kwa kutumia mojawapo ya akaunti zifuatazo:
 - **NBC 11103001074 BANK CORPORATE BRANCH**
 - **NMB 2011100238 NMB BANK-BANK HOUSE**
 - **CRDB 01J1013540000 CRDB BANK-TAWI LA KIJITONYAMA.**
- v. Fomu ya ombi la kutumiwa cheti ikiwa na viambatanisho vilivyotajwa hapo juu itumwe kwa Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania, S.L.P 2624 Dar es Salaam.

B.TAARIFA ZA MTAHINIWA

1. Jina la Mtahiniwa:.....
2. Namba ya Mtihani:.....
3. Shule/Kituo ulichofanyia mtihani:
4. Mwaka wa mtihani.....
5. Aina ya Mtihani(CSEE, ACSEE).....
6. Iwapo cheti kipo NECTA
(a) Naomba nipewe. Ninacho kitambulisho
(b) Kitumwe kwa S.L.P.....
.....
7. Jina (la aliyewasilisha maombi).....
Na. ya simu Saini..... Tarehe
8. Barua pepe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(Ijazwe na Afisa anayehusika na utoaji wa huduma)

(a)Iwapo cheti kilirudishwa NECTA

Cheti chake kipo, mtahiniwa alipe shilingi **30,000/** na awe na **kitambulisho kinachokubalika kiserikali**

Jina..... Saini Tarehe

(b)Iwapo cheti hakikurudishwa NECTA

Cheti chake hakijarudi NECTA. Kilitumwa kwa anwani ifuatayo:

Jina la mtahiniwa.....

c/o

S.L.P.....

Kwa rejista yenye namba ya tarehe

Mtahiniwa afuatilie cheti chake Posta ili kujua kilipokewa na nani.

Jina..... Saini Tarehe

(c) Ofisi ya fedha

MHURI NA SAINI YA AFISA WA NECTA KWA AJILI YA MALIPO

.....
.....
.....